Contact for Quotation
Email: belparts02@gmail.com
WhatsApp: +86 189 0220 6952
Xin vui lòng liên hệ với chúng tôi bất cứ lúc nào.
các sản phẩm
Chi tiết sản phẩm
MOQ: 1 mảnh
giá bán: Negotiable price
bao bì tiêu chuẩn: đóng gói bằng gỗ
Thời gian giao hàng: 3-7 ngày
phương thức thanh toán: T/T, PayPal và đảm bảo thương mại
Khả năng cung cấp: 1000 miếng
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc
Trung Quốc
Hàng hiệu
Belparts
Số mô hình
Tên sản phẩm:
máy xúc chính máy bơm chính
Ứng dụng:
Máy xúc bánh xích
Mã sản phẩm:
Tình trạng:
Thương hiệu gốc được tân trang lại
Lô hàng:
Biển.Không khí. Thể hiện
Vận chuyển:
3-7 ngày
đóng gói:
CA1SE bằng gỗ
Số lượng đặt hàng tối thiểu:
1 mảnh
Giá bán:
Negotiable price
chi tiết đóng gói:
đóng gói bằng gỗ
Thời gian giao hàng:
3-7 ngày
Điều khoản thanh toán:
T/T, PayPal và đảm bảo thương mại
Khả năng cung cấp:
1000 miếng
Làm nổi bật
Đổi bơm thủy lực máy đào
Bơm thủy lực ZX450 OEM
Máy bơm excavator Hitachi FV30
Mô tả sản phẩm
Dòng sản phẩm & Khả năng
Bộ bơm máy đào thủy lực hoàn chỉnh với thiết bị toàn diện và bảo hành 12 tháng bao gồm trong giá cả.
Các sản phẩm tương thích có sẵn
Các loại sản phẩm bổ sung
  • Máy bơm thủy lực
  • Bộ kết hợp ổ cuối cùng
  • Động cơ xoay
  • Vòng bánh xe xoay
  • Các hộp số
Các thành phần của khung xe
  • Các đường ray (chuỗi)
  • Vòng xoắn
  • Những người lười biếng
  • Các dây đeo
# Phần số Tên phần Qty. Yêu cầu giá
  9184686 Máy bơm; PISTON 1
001 4469526 . REGULATOR 2
011 0820401 . PISTON ASS'Y 2
011A   .. PISTON 9
011B   ... giày 9
013 0820402 CYL. ASS'Y 1
013A   BLOCK, CYL. 1
013B   .. Đơn vị; van 1
014 0451003 CYL. ASS'Y 1
014A   BLOCK, CYL. 1
014B   .. Đĩa; VLAVE 1
030 0820403 . Đơn giản là đít 1
030A   .. Đĩa. 1
030B   ... BUSHING 1
030C   .. CỦA CỦA CỦA 1
030D   .. BOLT 1
030E   .. PIN 1
030F   .. PIN 1
031 0820404 . Đơn giản là đít 1
031A   .. Đĩa. 1
031B   ... BUSHING 1
031C   .. CỦA CỦA CỦA 1
031D   .. BOLT 1
031E   .. PIN 1
031F   .. PIN 1